รับคณะศึกษาดูงาน จาก อบต.ท่าเสา และ ทต.ท่าสะอ้าน
วันศุกร์ที่ 02 กันยายน 2022 เวลา 00:00 น.
เขียนโดย งานแผนงานและนโยบาย
...วันที่ 2 กันยายน 2565...นายกวิวัฒน์ ตั้งสุวรรณวงศ์ นายกเทศมนตรี สมาชิกสภา คณะนักเรียนผู้สูงอายุ ทต.หนองลาน...ได้มีโอกาสต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จำนวน 2 แห่ง ได้แก่
(1)อบต.ท่าเสา จ.กาญจนบุรี จำนวน 25 คน นำโดย นายบุญเสริม นิ่มเนตร เลขานุการ นายก อบต.ท่าเสา
(2)ทต.ท่าสะอ้าน จ.ฉะเชิงเทรา จำนวน 80 คน นำโดย นายปรีชา เอี่ยมอ่อน นายกเทศมนตรี ต.ท่าสะอ้าน...
*ซึ่งได้มาศึกษาดูงานด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิตโรงเรียนผู้สูงอายุ พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในเรื่องของการดำเนินชีวิตในช่วงบั้นปลายให้มีคุณค่าต่อตนเองและสังคม